HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenz wa Mji)

UKUMBI WA MJI,

Simu Na: (027)(253 0565) S.L.P. 383,

Fax Na: (027)(253 0565) BABATI .
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na: BTC/M.10/4 Tarehe:........cooeeevenne,

FOMU YA MAOMBI YA KUPATA NAFASI YA KUENDESHA BIASHA RA SOKONI

(Umalizapo kujaza fomu hii na kulipa ada ya maombi ofisi ya Halmashauri ya Mji unatakiwa kuirejesha fo ~ mu hii
moja kwa moja kwa Katibu wa Soko kabla ya tarehe......... ... )

1. JINA KAMILI (MAJINA MATATU) ..o ove ettt ee e ee ettt
2.
3. TAJA AINA YA BIDHAA UNAYOUZA:
(i)
(1) et e
(iii)
(iv)

4. TAJA NAMBA YA MEZA UNAYOOMBA KUFANYIA BIASHARA KATIKA JENGO LA SOKO

KU ettt oo ettt e e e e e oo et et e e e e e e e e e et e e e e e e ne e
5. ADA YA MAOMBI YA SHILINGI 5,000/= IMELIPWA KWA STAKABADHI

NAMBA: ... YATAREHE: ...,
6. TAREHE: ... e SAINI YAMWOMBAUJL ...t
7. MAONI YA KAMATI YA SOKO KUU:

KIKAO CHA KAMATI YA SOKO KUU BABATI KILICHOFANYIKA TAREHE ...........cccoii v

KUJADILI MAJINA YA WALIOOMBA MEZA SOKO KUU, IMEKUBALI/ IMEKATAA MAOMBI YAKO

YA KUPATIWA MEZA NAMBA ... i e e KWA SABABU ZIFUATAZO:

........ S A|N|YA TAREHE SA|N|

KATIBU WA SOKO MWENYEKITI WA SOKO

(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)

9. TIMU YA UENDESHAJI YA HALMASHAURI YA MJI ILIYOKETI TAREHE ...,
IMEYAKUBALI/IMEYAKATAA MAOMBI YAKO KAMA ULIVYOOMBA KWA SABABU ZIFUATAZO:

KATIBU TAREHE MWENYEKITI



